Félag L U J T Mörk Net Stig
1 KV 20 15 1 4 62  -  30 32 46
2 Reynir S. 20 13 3 4 62  -  41 21 42
3 KFG 20 9 4 7 39  -  33 6 31
4 Augnablik 20 8 6 6 42  -  39 3 30
5 Sindri 19 8 4 7 37  -  42 -5 28
6 Elliđi 20 7 4 9 36  -  40 -4 25
7 Tindastóll 20 6 7 7 39  -  46 -7 25
8 Ćgir 20 6 6 8 34  -  39 -5 24
9 Einherji 20 7 2 11 39  -  53 -14 23
10 Höttur/Huginn 20 6 3 11 29  -  35 -6 21
11 Álftanes 20 5 4 11 32  -  41 -9 19
12 Vćngir Júpiters 19 5 4 10 24  -  36 -12 19

Umferđarröđ

Leikir

# Leikdagur kl Leikur Völlur      
1 fim. 18. jún. 20 20:00 Ćgir - Vćngir Júpiters Ţorlákshafnarvöllur 2-0 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
2 fim. 18. jún. 20 20:00 Álftanes - Elliđi Bessastađavöllur 0-0 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
3 fös. 19. jún. 20 20:00 KV - Reynir S. KR-völlur 3-4 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
4 lau. 20. jún. 20 14:00 Augnablik - Einherji Kópavogsvöllur 2-2 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
5 lau. 20. jún. 20 14:00 Sindri - KFG Sindravellir 1-4 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
6 lau. 20. jún. 20 16:00 Tindastóll - Höttur/Huginn Sauđárkróksvöllur 2-2 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
7 lau. 27. jún. 20 14:00 Reynir S. - Augnablik BLUE-völlurinn 1-0 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
8 lau. 27. jún. 20 14:00 Höttur/Huginn - KV Vilhjálmsvöllur 0-1 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
9 lau. 27. jún. 20 14:00 Elliđi - Einherji Fylkisvöllur 6-1 (3-0) Dómarar Leikskýrsla  
10 sun. 28. jún. 20 14:00 Álftanes - Sindri Bessastađavöllur 1-1 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
11 sun. 28. jún. 20 14:00 Vćngir Júpiters - Tindastóll Fjölnisvöllur - Gervigras 1-2 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
12 mán. 29. jún. 20 20:00 KFG - Ćgir Samsungvöllurinn 3-4 (2-3) Dómarar Leikskýrsla  
13 fös. 03. júl. 20 20:00 Ćgir - Álftanes Ţorlákshafnarvöllur 1-2 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
14 fös. 03. júl. 20 20:00 KV - Vćngir Júpiters KR-völlur 5-1 (5-0) Dómarar Leikskýrsla  
15 lau. 04. júl. 20 13:00 Augnablik - Höttur/Huginn Fagrilundur - gervigras 4-3 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
16 lau. 04. júl. 20 13:30 Einherji - Reynir S. Vopnafjarđarvöllur 2-3 (2-2) Dómarar Leikskýrsla  
17 lau. 04. júl. 20 16:00 Sindri - Elliđi Sindravellir 2-0 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
18 sun. 05. júl. 20 19:00 Tindastóll - KFG Sauđárkróksvöllur 1-3 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
19 ţri. 07. júl. 20 20:00 Vćngir Júpiters - Augnablik Fjölnisvöllur - Gervigras 0-0 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
20 miđ. 08. júl. 20 19:00 Sindri - Ćgir Sindravellir 4-2 (3-1) Dómarar Leikskýrsla  
21 miđ. 08. júl. 20 19:00 Álftanes - Tindastóll Bessastađavöllur 1-2 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
22 miđ. 08. júl. 20 19:00 Höttur/Huginn - Einherji Vilhjálmsvöllur 1-2 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
23 miđ. 08. júl. 20 20:00 Elliđi - Reynir S. Fylkisvöllur 2-2 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
24 miđ. 08. júl. 20 20:00 KFG - KV Samsungvöllurinn 0-3 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
25 sun. 12. júl. 20 13:00 Einherji - Vćngir Júpiters Vopnafjarđarvöllur 1-2 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
26 sun. 12. júl. 20 14:00 Tindastóll - Sindri Sauđárkróksvöllur 4-3 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
27 sun. 12. júl. 20 14:00 KV - Álftanes KR-völlur 2-1 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
28 sun. 12. júl. 20 14:00 Ćgir - Elliđi Ţorlákshafnarvöllur 1-3 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
29 sun. 12. júl. 20 14:00 Reynir S. - Höttur/Huginn BLUE-völlurinn 3-1 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
30 sun. 12. júl. 20 20:00 Augnablik - KFG Kópavogsvöllur 2-3 (1-2) Dómarar Leikskýrsla  
31 fös. 17. júl. 20 20:00 Vćngir Júpiters - Reynir S. Fjölnisvöllur - Gervigras 1-1 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
32 fös. 17. júl. 20 20:00 Álftanes - Augnablik Bessastađavöllur 1-3 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
33 lau. 18. júl. 20 11:15 Höttur/Huginn - Elliđi Vilhjálmsvöllur 2-1 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
34 lau. 18. júl. 20 13:00 KFG - Einherji Samsungvöllurinn 1-3 (1-2) Dómarar Leikskýrsla  
35 lau. 18. júl. 20 16:00 Ćgir - Tindastóll Ţorlákshafnarvöllur 1-1 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
36 lau. 18. júl. 20 16:00 Sindri - KV Sindravellir 2-1 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
37 miđ. 22. júl. 20 19:00 Augnablik - Sindri Kópavogsvöllur 2-2 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
38 miđ. 22. júl. 20 19:00 Tindastóll - Elliđi Sauđárkróksvöllur 3-1 (3-1) Dómarar Leikskýrsla  
39 miđ. 22. júl. 20 20:00 Höttur/Huginn - Vćngir Júpiters Vilhjálmsvöllur 0-2 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
40 miđ. 22. júl. 20 20:00 Reynir S. - KFG BLUE-völlurinn 2-1 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
41 fim. 23. júl. 20 19:00 Einherji - Álftanes Vopnafjarđarvöllur 3-2 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
42 fim. 23. júl. 20 20:00 KV - Ćgir KR-völlur 3-1 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
43 sun. 26. júl. 20 14:00 Einherji - Ćgir Vopnafjarđarvöllur 0-1 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
44 sun. 26. júl. 20 14:00 Reynir S. - Sindri BLUE-völlurinn 7-1 (4-0) Dómarar Leikskýrsla  
45 sun. 26. júl. 20 14:00 Augnablik - Tindastóll Kópavogsvöllur 3-3 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
46 sun. 26. júl. 20 14:00 Höttur/Huginn - Álftanes Vilhjálmsvöllur 3-1 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
47 mán. 27. júl. 20 20:00 Vćngir Júpiters - KFG Fjölnisvöllur - Gervigras 2-2 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
48 ţri. 28. júl. 20 20:00 KV - Elliđi KR-völlur 5-1 (3-0) Dómarar Leikskýrsla  
49 fim. 30. júl. 20 19:00 Sindri - Einherji Sindravellir 2-0 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
50 fim. 30. júl. 20 19:00 Álftanes - Reynir S. Bessastađavöllur 1-4 (1-3) Dómarar Leikskýrsla  
51 sun. 16. ágú. 20 12:00 KFG - Sindri Samsungvöllurinn 3-0 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
52 sun. 16. ágú. 20 14:00 Einherji - Augnablik Vopnafjarđarvöllur 2-3 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
53 sun. 16. ágú. 20 15:00 Höttur/Huginn - Tindastóll Vilhjálmsvöllur 1-1 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
54 mán. 17. ágú. 20 18:30 Reynir S. - KV BLUE-völlurinn 5-2 (3-1) Dómarar Leikskýrsla  
55 mán. 17. ágú. 20 20:00 Elliđi - Álftanes Fylkisvöllur 1-5 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
56 mán. 17. ágú. 20 20:00 Vćngir Júpiters - Ćgir Fjölnisvöllur - Gervigras 0-1 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
57 fös. 21. ágú. 20 18:00 Ćgir - KFG Ţorlákshafnarvöllur 1-1 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
58 fös. 21. ágú. 20 18:00 Augnablik - Reynir S. Kópavogsvöllur 3-1 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
59 lau. 22. ágú. 20 14:00 KV - Höttur/Huginn KR-völlur 3-2 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
60 lau. 22. ágú. 20 14:00 Einherji - Elliđi Vopnafjarđarvöllur 2-1 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
61 lau. 22. ágú. 20 16:00 Tindastóll - Vćngir Júpiters Sauđárkróksvöllur 1-5 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
62 lau. 22. ágú. 20 16:30 Sindri - Álftanes Sindravellir 2-2 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
63 ţri. 25. ágú. 20 18:00 Ćgir - Augnablik Ţorlákshafnarvöllur 2-4 (1-2) Dómarar Leikskýrsla  
64 ţri. 25. ágú. 20 19:00 Tindastóll - KV Sauđárkróksvöllur 0-2 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
65 ţri. 25. ágú. 20 20:30 KFG - Höttur/Huginn Samsungvöllurinn 2-1 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
66 miđ. 26. ágú. 20 20:00 Elliđi - Vćngir Júpiters Würth völlurinn 0-1 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
67 lau. 29. ágú. 20 13:00 Reynir S. - Einherji BLUE-völlurinn 7-2 (5-2) Dómarar Leikskýrsla  
68 lau. 29. ágú. 20 14:00 Elliđi - Sindri Fylkisvöllur 4-3 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
69 lau. 29. ágú. 20 14:00 Vćngir Júpiters - KV Fjölnisvöllur - Gervigras 0-3 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
70 lau. 29. ágú. 20 14:00 Höttur/Huginn - Augnablik Vilhjálmsvöllur 3-1 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
71 lau. 29. ágú. 20 16:00 KFG - Tindastóll Hofsstađavöllur 2-2 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
72 lau. 29. ágú. 20 16:00 Álftanes - Ćgir Bessastađavöllur 3-3 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
73 ţri. 01. sep. 20 17:15 Einherji - Höttur/Huginn Vopnafjarđarvöllur 1-1 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
74 ţri. 01. sep. 20 17:30 Reynir S. - Elliđi BLUE-völlurinn 1-4 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
75 ţri. 01. sep. 20 17:30 Ćgir - Sindri Ţorlákshafnarvöllur 2-2 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
76 ţri. 01. sep. 20 19:00 Tindastóll - Álftanes Sauđárkróksvöllur 3-2 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
77 ţri. 01. sep. 20 20:00 Augnablik - Vćngir Júpiters Kópavogsvöllur 3-2 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
78 miđ. 02. sep. 20 20:00 KV - KFG KR-völlur 2-2 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
79 sun. 06. sep. 20 14:00 Vćngir Júpiters - Einherji Fjölnisvöllur - Gervigras 4-2 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
80 sun. 06. sep. 20 14:00 Álftanes - KV Bessastađavöllur 1-3 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
81 sun. 06. sep. 20 14:00 Höttur/Huginn - Reynir S. Vilhjálmsvöllur 2-0 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
82 sun. 06. sep. 20 14:00 Sindri - Tindastóll Sindravellir 2-0 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
83 mán. 07. sep. 20 20:00 Elliđi - Ćgir Fylkisvöllur 1-0 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
84 mán. 07. sep. 20 20:00 KFG - Augnablik Samsungvöllurinn 1-0 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
85 lau. 12. sep. 20 13:30 Elliđi - Höttur/Huginn Fylkisvöllur 3-2 (3-0) Dómarar Leikskýrsla  
86 lau. 12. sep. 20 14:00 Einherji - KFG Vopnafjarđarvöllur 3-2 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
87 lau. 12. sep. 20 14:00 Reynir S. - Vćngir Júpiters BLUE-völlurinn 5-2 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
88 lau. 12. sep. 20 15:00 KV - Sindri KR-völlur 5-1 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
89 lau. 12. sep. 20 16:00 Tindastóll - Ćgir Sauđárkróksvöllur 1-1 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
90 lau. 12. sep. 20 18:00 Augnablik - Álftanes Kópavogsvöllur 3-1 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
91 ţri. 15. sep. 20 16:30 Sindri - Höttur/Huginn Sindravellir 1-0 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
92 ţri. 15. sep. 20 17:00 Ćgir - Reynir S. Ţorlákshafnarvöllur 2-3 (1-2) Dómarar Leikskýrsla  
93 ţri. 15. sep. 20 17:00 Álftanes - Vćngir Júpiters Bessastađavöllur 1-0 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
94 ţri. 15. sep. 20 18:00 Tindastóll - Einherji Sauđárkróksvöllur 5-1 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
95 ţri. 15. sep. 20 20:00 KV - Augnablik KR-völlur 4-1 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
96 ţri. 15. sep. 20 20:00 Elliđi - KFG Fylkisvöllur 0-1 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
97 fös. 18. sep. 20 16:30 Reynir S. - Tindastóll BLUE-völlurinn 5-5 (2-2) Dómarar Leikskýrsla  
98 lau. 19. sep. 20 13:30 Einherji - KV Vopnafjarđarvöllur 6-2 (0-2) Dómarar Leikskýrsla  
99 lau. 19. sep. 20 14:00 Höttur/Huginn - Ćgir Vilhjálmsvöllur 2-4 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
100 lau. 19. sep. 20 14:00 Augnablik - Elliđi Fífan 4-4 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
101 lau. 19. sep. 20 14:00 KFG - Álftanes Samsungvöllurinn 1-0 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
102 fös. 25. sep. 20 16:30 Ćgir - KV Ţorlákshafnarvöllur 1-5 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
103 fös. 25. sep. 20 19:00 Elliđi - Tindastóll Fylkisvöllur 3-1 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
104 lau. 26. sep. 20 13:15 Vćngir Júpiters - Höttur/Huginn Fjölnisvöllur - Gervigras 0-1 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
105 lau. 26. sep. 20 14:00 KFG - Reynir S. Samsungvöllurinn 1-4 (0-4) Dómarar Leikskýrsla  
106 lau. 26. sep. 20 14:00 Álftanes - Einherji Bessastađavöllur 4-3 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
107 lau. 26. sep. 20 15:30 Sindri - Augnablik Sindravellir 2-1 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
108 miđ. 30. sep. 20 15:00 Höttur/Huginn - KFG Fellavöllur 2-1 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
109 miđ. 30. sep. 20 15:30 Einherji - Sindri Vopnafjarđarvöllur 3-1 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
110 miđ. 30. sep. 20 16:00 Reynir S. - Álftanes BLUE-völlurinn 3-1 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
111 miđ. 30. sep. 20 19:00 KV - Tindastóll KR-völlur 5-1 (2-1) Dómarar Leikskýrsla  
112 miđ. 30. sep. 20 20:00 Vćngir Júpiters - Elliđi Fjölnisvöllur - Gervigras 1-1 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
113 miđ. 30. sep. 20 20:00 Augnablik - Ćgir Kópavogsvöllur 1-1 (1-1) Dómarar Leikskýrsla  
114 lau. 03. okt. 20 13:00 Sindri - Reynir S. Sindravellir 5-1 (2-0) Dómarar Leikskýrsla  
115 lau. 03. okt. 20 14:00 Ćgir - Einherji Ţorlákshafnarvöllur 3-0 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
116 lau. 03. okt. 20 14:00 Elliđi - KV Fylkisvöllur 0-3 (0-1) Dómarar Leikskýrsla  
117 lau. 03. okt. 20 14:00 Álftanes - Höttur/Huginn Bessastađavöllur 2-0 (0-0) Dómarar Leikskýrsla  
118 lau. 03. okt. 20 16:00 Tindastóll - Augnablik Sauđárkróksvöllur 1-2 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
119 lau. 03. okt. 20 18:00 KFG - Vćngir Júpiters Samsungvöllurinn 5-0 (1-0) Dómarar Leikskýrsla  
120 lau. 07. nóv. 20 13:30 Höttur/Huginn - Sindri Fellavöllur Leik frestađ      
121 lau. 07. nóv. 20 13:30 Augnablik - KV Fagrilundur - gervigras Leik frestađ      
122 lau. 07. nóv. 20 13:30 KFG - Elliđi Samsungvöllurinn Leik frestađ      
123 lau. 07. nóv. 20 13:30 Reynir S. - Ćgir BLUE-völlurinn Leik frestađ      
124 lau. 07. nóv. 20 13:30 Einherji - Tindastóll Vopnafjarđarvöllur Leik frestađ      
125 lau. 07. nóv. 20 13:30 Vćngir Júpiters - Álftanes Fjölnisvöllur - Gervigras Leik frestađ      
126 ţri. 10. nóv. 20 18:00 Vćngir Júpiters - Sindri Fjölnisvöllur - Gervigras Leik frestađ      
127 lau. 14. nóv. 20 13:00 Sindri - Vćngir Júpiters Sindravellir Leik frestađ      
128 lau. 14. nóv. 20 13:00 KV - Einherji KR-völlur Leik frestađ      
129 lau. 14. nóv. 20 13:00 Ćgir - Höttur/Huginn Ţorlákshafnarvöllur Leik frestađ      
130 lau. 14. nóv. 20 13:00 Tindastóll - Reynir S. Sauđárkróksvöllur Leik frestađ      
131 lau. 14. nóv. 20 13:00 Álftanes - KFG Bessastađavöllur Leik frestađ      
132 lau. 14. nóv. 20 13:00 Elliđi - Augnablik Fylkisvöllur Leik frestađ      

Fjöldi leikja: 132

Til baka Prenta