Anna Þorsteinsdóttir

  Félag Frá Til Stuðull  
1 Selfoss 01.02.2010 31.12.2011 1
2 ÍA 15.05.2005 31.12.2005
3 Breiðablik 15.01.2003 31.12.2004 1
4 Breiðablik 18.04.2001 31.12.2002 1

Fjöldi samningar: 4