Freyr Alexandersson

  Úr Í Leikheimild
1 Leiknir R. KB 26.03.2009
2 KB Leiknir R. 16.10.2008
3 Leiknir R. KB 26.03.2008 (Tímabundiđ)
4 Danmörk Leiknir R. 05.02.2004
5 Leiknir R. Danmörk 16.04.2003

Fjöldi félagaskipta: 5