Óskar Snćr Vignisson

  Úr Í Leikheimild
1 Hvöt Framherjar 04.03.2020
2 Vatnaliljur Hvöt 11.05.2016
3 Kormákur Vatnaliljur 18.03.2016
4 Framherjar Kormákur 29.03.2014
5 SR Framherjar 15.03.2013
6 Hvöt SR 03.05.2012
7 Ćgir Hvöt 16.10.2011
8 Hvöt Ćgir 16.07.2011 (Tímabundiđ)
9 Ţróttur R. Hvöt 14.03.2008
10 Hvöt Ţróttur R. 16.10.2007
11 Ţróttur R. Hvöt 07.03.2007 (Tímabundiđ)
12 Hvöt Ţróttur R. 27.01.2006
13 Tindastóll Hvöt 13.06.2003
14 Hvöt Tindastóll 13.03.2003
15 Tindastóll Hvöt 13.01.2001
16 Hvöt Tindastóll 15.07.2000

Fjöldi félagaskipta: 16