Magnús Valur Böđvarsson

  Úr Í Leikheimild
1 Álafoss KFB 06.03.2020
2 Geisli A Álafoss 01.08.2019
3 Álftanes Geisli A 01.08.2017
4 KFK Álftanes 16.05.2011
5 Álftanes KFK 16.05.2009
6 Ýmir Álftanes 24.03.2007
7 Drangur Ýmir 24.03.2005
8 Haukar Drangur 20.05.2003
9 Stjarnan Haukar 27.07.2002
10 HK Stjarnan 17.04.2002

Fjöldi félagaskipta: 10