Bįra Gunnarsdóttir

  Félag Frį Til Stušull  
1 Breišablik 01.06.2003 31.12.2004 1
2 Breišablik 09.01.2002 31.12.2002 1
3 Breišablik 29.12.2000 31.12.2001 1
4 Breišablik 10.06.1999 31.12.2000 1
5 Breišablik 20.01.1998 31.12.1998 1

Fjöldi samningar: 5