Sigmundur Pétur Ástţórsson

  Úr Í Leikheimild
1 Fjölnir FH 14.05.2014
2 FH Fjölnir 20.02.2008
3 Fjölnir FH 16.10.2007
4 FH Fjölnir 20.01.2007 (Tímabundiđ)
5 Fjölnir FH 16.10.2006
6 FH Fjölnir 25.03.2006 (Tímabundiđ)
7 Fjölnir FH 16.10.2005
8 FH Fjölnir 04.03.2005 (Tímabundiđ)
9 Haukar FH 16.10.2003
10 FH Haukar 01.08.2003 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 10