Ragnar Heimir Gunnarsson

  Félag Frá Til Stuđull  
1 Fjölnir 22.04.2009 31.12.2010 1
2 Hvöt 16.05.2008 31.12.2009 1
3 Breiđablik 06.01.2005 31.12.2007 1
4 Breiđablik 25.05.2002 31.12.2004 1

Fjöldi samningar: 4