Ragnar Heimir Gunnarsson

  Úr Í Leikheimild
1 Fjölnir Kári 24.03.2012
2 Augnablik Fjölnir 16.10.2010
3 Fjölnir Augnablik 16.05.2010 (Tímabundiđ)
4 Hvöt Fjölnir 20.02.2009
5 Breiđablik Hvöt 13.03.2008
6 Fjölnir Breiđablik 16.10.2007
7 Breiđablik Fjölnir 20.01.2007 (Tímabundiđ)
8 Selfoss Breiđablik 25.06.2003
9 Breiđablik Selfoss 15.05.2003 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 9