Pétur Heiđar Kristjánsson

  Úr Í Leikheimild
1 Magni Nökkvi 09.04.2019
2 KA Magni 24.03.2017
3 Dalvík KA 29.07.2015
4 Ţór Dalvík 16.05.2012
5 Noregur Ţór 16.03.2012
6 Ţór Noregur 24.08.2011
7 Noregur Ţór 01.03.2011
8 Vinir Noregur 24.02.2009
9 Keflavík Vinir 05.04.2008
10 Ţór Keflavík 28.07.2007
11 Magni Ţór 11.05.2007
12 Vinir Magni 18.04.2007
13 Leiknir F. Vinir 09.05.2006
14 Ţór Leiknir F. 09.04.2006
15 Danmörk Ţór 28.01.2005
16 Ţór Danmörk 19.09.2003
17 Danmörk Ţór 20.05.2003
18 Ţór Danmörk 11.04.2003
19 Dalvík Ţór 16.10.2002
20 Ţór Dalvík 15.06.2002
21 Magni Ţór 16.04.1999
22 Ţór Magni 20.03.1999

Fjöldi félagaskipta: 22