Anna Rún Sveinsdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Hvíti riddarinn 13.05.2017
2 Valur ÍR 01.08.2006
3 Fjölnir Valur 22.01.2005
4 KR Fjölnir 07.05.2004
5 Sindri KR 16.10.2003
6 KR Sindri 01.08.2003 (Tímabundiđ)
7 Víkingur R. KR 14.07.2003
8 KR Víkingur R. 11.06.2003 (Tímabundiđ)
9 Fjölnir KR 16.02.2002
10 FH Fjölnir 18.07.2001
11 Fram FH 25.05.2001
12 Afturelding Fram 02.02.2001

Fjöldi félagaskipta: 12