Lúđvík Gunnarsson

  Félag Frá Til Stuđull  
1 ÍR 20.01.2005 30.12.2006 1
2 ÍA 22.05.2002 31.12.2004
3 ÍA 08.01.1999 31.12.2001 1

Fjöldi samningar: 3