Lúðvík Gunnarsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Kári 01.08.2006
2 Skallagrímur ÍR 19.01.2005
3 ÍR Skallagrímur 25.05.2004
4 ÍA ÍR 12.11.2002
5 ÍR ÍA 16.10.2002
6 ÍA ÍR 26.07.2002
7 Skallagrímur ÍA 16.10.2001
8 ÍA Skallagrímur 03.03.2001
9 Skallagrímur ÍA 16.10.2000
10 ÍA Skallagrímur 18.05.2000

Fjöldi félagaskipta: 10