Ţorlákur Helgi Hilmarsson

  Úr Í Leikheimild
1 Fylkir KH 16.05.2015
2 Berserkir Fylkir 01.08.2011
3 HK Berserkir 16.05.2011
4 Ýmir HK 16.07.2010
5 HK Ýmir 08.05.2010 (Tímabundiđ)
6 Fylkir HK 15.02.2007
7 Ţýskaland Fylkir 13.07.1999
8 Fjölnir Ţýskaland 08.12.1997

Fjöldi félagaskipta: 8