Lárus Viđar Stefánsson

  Úr Í Leikheimild
1 Magni KFR 28.02.2007
2 Vaskur Magni 22.05.2003
3 KA Vaskur 27.05.2002
4 Nökkvi KA 16.10.2001
5 KA Nökkvi 25.08.2001
6 Nökkvi KA 20.08.2001
7 KA Nökkvi 11.08.2001

Fjöldi félagaskipta: 7