Reimar Marteinsson

  Úr Í Leikheimild
1 Hvöt Kormákur 16.05.2008
2 Kormákur Hvöt 26.05.2001
3 Hvöt Kormákur 12.01.2001
4 Kormákur Hvöt 20.05.2000
5 Hvöt Kormákur 27.05.1999
6 Kormákur Hvöt 21.05.1998
7 Hvöt Kormákur 17.01.1998
8 Kormákur Hvöt 22.07.1997

Fjöldi félagaskipta: 8