Heimir Snćr Guđmundsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR ÍH 17.03.2012
2 Fjölnir ÍR 20.02.2010
3 FH Fjölnir 29.07.2008
4 Fjölnir FH 16.10.2007
5 FH Fjölnir 05.06.2007 (Tímabundiđ)
6 ÍBV FH 16.10.2005
7 FH ÍBV 11.06.2005 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 7