Birgir Jóhannsson

  Úr Í Leikheimild
1 Álftanes FH 16.05.2011
2 Haukar Álftanes 19.05.2007
3 Fjölnir Haukar 22.03.2007
4 FH Fjölnir 25.03.2006
5 Fjölnir FH 16.10.2005
6 FH Fjölnir 14.05.2005 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 6