Ţorgeir Arnar Jónsson

  Úr Í Leikheimild
1 FH ÍR 21.01.2005
2 ÍR FH 16.10.2004
3 FH ÍR 24.06.2004 (Tímabundiđ)
4 Deiglan FH 16.10.2003
5 FH Deiglan 31.05.2003 (Tímabundiđ)
6 Skotland FH 09.07.1998
7 FH Skotland 01.04.1998

Fjöldi félagaskipta: 7