Frosti Bjarnason

  Úr Í Leikheimild
1 Hvöt Ţýskaland 06.10.2020
2 Vatnaliljur Hvöt 12.05.2018
3 Kormákur Vatnaliljur 16.05.2015
4 HK Kormákur 10.04.2014
5 Ýmir HK 22.06.2012
6 HK Ýmir 15.05.2012 (Tímabundiđ)
7 Ýmir HK 29.07.2011
8 HK Ýmir 16.05.2011 (Tímabundiđ)
9 Hvöt HK 21.02.2011
10 Fram Hvöt 24.04.2004
11 Hvöt Fram 01.08.2002

Fjöldi félagaskipta: 11