Emil Austmann Kristinsson

  Úr Í Leikheimild
1 Ţór Ţ. Vatnaliljur 25.04.2013
2 ÍH Ţór Ţ. 19.04.2012
3 Úlfarnir ÍH 30.01.2004
4 ÍH Úlfarnir 29.11.2003
5 Úlfarnir ÍH 14.03.2003
6 Barđaströnd Úlfarnir 20.04.2002
7 Ármann Barđaströnd 22.01.2000

Fjöldi félagaskipta: 7