Oddur Björnsson

  Úr Í Leikheimild
1 Ţróttur V. Álftanes 16.03.2013
2 ÍH Ţróttur V. 14.04.2012
3 KFG ÍH 30.04.2011
4 ÍH KFG 19.03.2011
5 KFG ÍH 16.10.2010
6 ÍH KFG 28.07.2010 (Tímabundiđ)
7 KFG ÍH 23.07.2010
8 Álftanes KFG 15.05.2009
9 Reynir S. Álftanes 24.03.2007
10 Grótta Reynir S. 31.03.2006
11 Afturelding Grótta 14.05.2005
12 Númi Afturelding 11.03.2005
13 Léttir Númi 17.01.2004
14 Úlfarnir Léttir 22.11.2002
15 Barđaströnd Úlfarnir 05.04.2002
16 Afturelding Barđaströnd 19.05.2001
17 Höttur Afturelding 26.05.1999

Fjöldi félagaskipta: 17