Alfređ Elías Jóhannsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍBV Selfoss 27.02.2018
2 Ćgir ÍBV 22.02.2016
3 Ćgir 30.04.2011
4 Stjarnan 11.03.2010
5 Víkingur Ó. Stjarnan 01.08.2009
6 Njarđvík Víkingur Ó. 20.02.2008
7 Sindri Njarđvík 17.11.2006
8 GG Sindri 22.07.2006
9 Grindavík GG 02.12.2005
10 Njarđvík Grindavík 02.07.2004
11 Grindavík Njarđvík 21.03.2004 (Tímabundiđ)
12 GG Grindavík 09.01.2002
13 Grindavík GG 08.07.1999

Fjöldi félagaskipta: 13