Dúfa Dröfn Ásbjörnsdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 Haukar Tindastóll 19.07.2013
2 Selfoss Haukar 20.02.2011
3 Höttur Selfoss 30.07.2010
4 Haukar Höttur 13.06.2010
5 Keflavík Haukar 20.02.2009
6 Breiðablik Keflavík 01.12.2005
7 ÍA Breiðablik 12.01.2001
8 Tindastóll ÍA 14.07.1998

Fjöldi félagaskipta: 8