Björn Jakobsson

  Félag Frá Til Stuđull  
1 ÍR 12.07.2001 16.10.2003 5
2 FH 31.05.2001 16.10.2001
3 FH 14.08.2000 31.10.2000 7
4 Breiđablik 11.04.2000 31.12.2001
5 KR 19.05.1998 31.12.2000 7
6 ÍBV 21.05.1996 31.10.1997 3

Fjöldi samningar: 6