Björn Jakobsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍH Augnablik 16.05.2010
2 HK ÍH 01.08.2008
3 ÍH HK 16.05.2008
4 ÍR ÍH 01.08.2007
5 FH ÍR 13.07.2001
6 ÍR FH 11.07.2001
7 FH ÍR 02.06.2001
8 Breiðablik FH 14.07.2000
9 KR Breiðablik 13.05.2000
10 Noregur KR 12.05.2000
11 KR Noregur 16.07.1999
12 England KR 19.03.1999
13 KR England 04.03.1999
14 ÍBV KR 03.01.1998
15 KR ÍBV 15.03.1996

Fjöldi félagaskipta: 15