Hafsteinn Rúnar Helgason

  Úr Í Leikheimild
1 Reynir S. 26.02.2015
2 Stjarnan 22.02.2012
3 Reynir S. Stjarnan 20.02.2008
4 Keflavík Reynir S. 31.03.2005
5 Reynir S. Keflavík 02.11.2004
6 Grindavík Reynir S. 13.03.2004
7 Reynir S. Grindavík 22.11.2003

Fjöldi félagaskipta: 7