Hörđur Heiđar Guđbjörnsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍR Breiđablik 06.03.2013
2 Tindastóll ÍR 10.01.2003
3 Hvöt Tindastóll 11.03.2000
4 KA Hvöt 24.05.1997
5 Kormákur KA 17.01.1997
6 Hvöt Kormákur 10.01.1996
7 Kormákur Hvöt 21.01.1995

Fjöldi félagaskipta: 7