Davíđ Ţór Rúnarsson

  Úr Í Leikheimild
1 Fjölnir Vćngir Júpiters 03.05.2014
2 Sindri Fjölnir 28.07.2011
3 Tindastóll Sindri 01.08.2010
4 Ţróttur R. Tindastóll 01.08.2009
5 Fjölnir Ţróttur R. 01.05.2009
6 Víkingur R. Fjölnir 10.03.2007
7 Fjölnir Víkingur R. 13.01.2005
8 Tindastóll Fjölnir 15.03.2003
9 Fjölnir Tindastóll 06.03.2003
10 Tindastóll Fjölnir 11.01.2003
11 Danmörk Tindastóll 22.11.2002
12 Tindastóll Danmörk 13.09.2002
13 Neisti H. Tindastóll 06.01.2001
14 Hvöt Neisti H. 14.01.2000
15 Neisti H. Hvöt 03.08.1999
16 Tindastóll Neisti H. 23.01.1999

Fjöldi félagaskipta: 16