Olga Steinunn Stefánsdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 FH Danmörk 13.08.2003
2 Grundarfjörđur FH 26.06.2003
3 FH Grundarfjörđur 23.06.2003
4 Einherji FH 12.01.2000
5 ÍBV Einherji 24.07.1999
6 KR ÍBV 10.01.1998
7 Fjölnir KR 27.11.1995

Fjöldi félagaskipta: 7