Jón Þór Hauksson

  Úr Í Leikheimild
1 Kári ÍA 18.07.2007
2 ÍA Kári 25.06.2007
3 Afturelding ÍA 29.11.2005
4 ÍA Afturelding 20.02.2003
5 Kári ÍA 31.07.2001
6 ÍA Kári 27.07.2001
7 Kári ÍA 23.03.2001
8 ÍA Kári 31.05.2000
9 Skallagrímur ÍA 14.01.1999
10 ÍA Skallagrímur 25.06.1998

Fjöldi félagaskipta: 10