Magnús Ţór Jónsson

  Úr Í Leikheimild
1 KS ÍR 31.07.2003
2 Ćgir KS 08.05.2001
3 ÍR Ćgir 21.05.1998
4 KS ÍR 29.03.1996

Fjöldi félagaskipta: 4