Pétur Bergţór Arason

  Úr Í Leikheimild
1 Ýmir Carl 20.02.2011
2 Carl Ýmir 01.08.2010
3 Danmörk Carl 16.05.2009
4 HK Danmörk 03.04.1997

Fjöldi félagaskipta: 4