Bryndís Jónasdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 Fylkir Ţróttur R. 29.01.2000
2 Breiđablik Fylkir 05.06.1999
3 Afturelding Breiđablik 22.04.1997
4 Tindastóll Afturelding 21.01.1996

Fjöldi félagaskipta: 4