Valdís Rögnvaldsdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 FH KR 10.02.2006
2 Fjölnir FH 06.04.2000
3 Stjarnan Fjölnir 20.07.1999
4 Fjölnir Stjarnan 24.02.1999

Fjöldi félagaskipta: 4