Víđir Gunnarsson

  Úr Í Leikheimild
1 Svíţjóđ Framherjar 25.02.2020
2 ÍBV Svíţjóđ 04.04.2019
3 Framherjar ÍBV 28.07.2018
4 ÍBV Framherjar 13.08.2016

Fjöldi félagaskipta: 4