Bojana Besic

  Úr Í Leikheimild
1 Serbía KR 21.02.2014
2 Völsungur Serbía 26.08.2013
3 Ţór Völsungur 20.03.2013
4 Serbía Ţór 25.04.2008

Fjöldi félagaskipta: 4