Fannar Óli Friđleifsson

  Úr Í Leikheimild
1 Haukar 01.08.2019
2 Haukar 14.03.2019 (Tímabundiđ)
3 ÍH Haukar 21.02.2019
4 Álftanes ÍH 01.08.2018
5 Haukar Álftanes 12.05.2018

Fjöldi félagaskipta: 5