Bersi Torfason

  Úr Í Leikheimild
1 KFR Höttur 14.03.2018
2 Selfoss KFR 26.07.2017
3 KFR Selfoss 21.01.2016
4 ÍBV KFR 11.04.2015
5 KFR ÍBV 16.03.2011

Fjöldi félagaskipta: 5