Hrafnhildur Hauksdóttir

  Úr Í Leikheimild
1 Selfoss FH 22.02.2020
2 Svíţjóđ Selfoss 09.07.2019
3 Valur Svíţjóđ 21.03.2019
4 Selfoss Valur 16.10.2018
5 Valur Selfoss 15.05.2018 (Tímabundiđ)
6 Selfoss Valur 21.02.2017
7 ÍBV Selfoss 03.11.2012
8 KFR ÍBV 16.03.2011

Fjöldi félagaskipta: 8