Arnór Guđjónsson

  Úr Í Leikheimild
1 Kría Tindastóll 03.06.2020
2 Hvöt Kría 22.02.2020
3 Tindastóll Hvöt 16.05.2019
4 Hvöt Tindastóll 22.02.2019
5 Tindastóll Hvöt 01.08.2018
6 Kría Tindastóll 01.08.2017
7 Tindastóll Kría 16.05.2017
8 SR Tindastóll 02.03.2016
9 Ţróttur R. SR 01.05.2015
10 Grótta Ţróttur R. 29.01.2015
11 KR Grótta 09.11.2013
12 Grótta KR 18.05.2013

Fjöldi félagaskipta: 12