Guđmundur Aron Víđisson

  Úr Í Leikheimild
1 Stokkseyri Uppsveitir 04.03.2020
2 Hrunamenn Stokkseyri 21.03.2019
3 Stokkseyri Hrunamenn 06.05.2017
4 Selfoss Stokkseyri 01.05.2014
5 Fjölnir Selfoss 08.02.2014
6 Hrunamenn Fjölnir 18.01.2011
7 Fjölnir Hrunamenn 27.05.2010
8 Hrunamenn Fjölnir 04.03.2010
9 Fjölnir Hrunamenn 14.05.2009
10 Hrunamenn Fjölnir 25.02.2009

Fjöldi félagaskipta: 10