Guðlaugur Gísli Guðmundsson

  Úr Í Leikheimild
1 ÍBV Framherjar 03.06.2020
2 Framherjar ÍBV 16.10.2019
3 ÍBV Framherjar 08.03.2019 (Tímabundið)
4 Framherjar ÍBV 16.10.2018
5 ÍBV Framherjar 13.04.2018 (Tímabundið)
6 Framherjar ÍBV 16.10.2017
7 ÍBV Framherjar 16.05.2017 (Tímabundið)

Fjöldi félagaskipta: 7