Rafn Haraldur Rafnsson

  Úr Í Leikheimild
1 Augnablik Ţróttur V. 14.05.2011
2 Hamar Augnablik 16.05.2010
3 Árborg Hamar 20.05.2003
4 Hamar Árborg 13.04.2002
5 Fjölnir Hamar 30.07.1999
6 Fram Fjölnir 30.06.1999
7 Hamar Fram 01.08.1998

Fjöldi félagaskipta: 7