Gunnar Jónas Hauksson

  Úr Í Leikheimild
1 Grótta Vestri 27.06.2020 (Tímabundiđ)
2 Vestri Grótta 16.10.2019
3 Grótta Vestri 10.07.2019 (Tímabundiđ)
4 Kría Grótta 21.02.2019
5 Grótta Kría 16.05.2018
6 KR Grótta 18.11.2017
7 KR 08.03.2012

Fjöldi félagaskipta: 7