Tómas Veigar Eiríksson

  Úr Í Leikheimild
1 KA Magni 22.02.2020 (Tímabundiđ)
2 KF KA 16.10.2019
3 KA KF 06.07.2019 (Tímabundiđ)
4 Magni KA 06.07.2019
5 KA Magni 21.02.2019 (Tímabundiđ)
6 KF KA 16.10.2018
7 KA KF 24.02.2018 (Tímabundiđ)
8 KF KA 10.05.2017
9 KA KF 11.03.2017 (Tímabundiđ)
10 Dalvík KA 10.01.2017
11 KA Dalvík 08.07.2016
12 Fjölnir KA 23.11.2013

Fjöldi félagaskipta: 12