Guðrún Karítas Sigurðardóttir

  Úr Í Leikheimild
1 Valur ÍA 01.07.2020 (Tímabundið)
2 KR Valur 21.02.2018
3 Stjarnan KR 01.03.2017
4 ÍA Stjarnan 13.01.2015
5 Fram ÍA 18.11.2006

Fjöldi félagaskipta: 5