Atli Arnarson

  Félag Frá Til Stuðull  
1 HK 01.02.2020 16.10.2022
2 HK 13.11.2018 31.10.2020 Úr gildi
3 ÍBV 26.10.2017 16.10.2019
4 ÍBV 20.11.2016 31.10.2018
5 Leiknir R. 15.11.2014 16.10.2016 1
6 Tindastóll 25.01.2013 31.12.2014 1
7 Tindastóll 25.11.2010 31.12.2012 1
8 Tindastóll 01.01.2010 31.12.2010 1

Fjöldi samningar: 8