Óskar Smári Haraldsson

  Úr Í Leikheimild
1 Hvöt Tindastóll 22.02.2020
2 Álftanes Hvöt 12.07.2019
3 Tindastóll Álftanes 21.02.2019
4 Hamar Tindastóll 16.10.2013
5 Tindastóll Hamar 23.03.2013 (Tímabundiđ)
6 Drangey Tindastóll 16.10.2012
7 Tindastóll Drangey 04.05.2012 (Tímabundiđ)

Fjöldi félagaskipta: 7