Ingţór Birkir Árnason

  Úr Í Leikheimild
1 Stokkseyri Árborg 13.03.2015
2 KFG Stokkseyri 22.07.2014
3 Hamar KFG 14.05.2013
4 Selfoss Hamar 06.12.2012

Fjöldi félagaskipta: 4